เว็บบอร์ดเจ้าสัวพาเที่ยว
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอรายละเอียดและขอช่วยจัดทริป

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
GT2552
ผู้มาเยือน

ขอรายละเอียดและขอช่วยจัดทริป Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอรายละเอียดและขอช่วยจัดทริป   ขอรายละเอียดและขอช่วยจัดทริป Icon_minitimeFri Sep 03, 2010 11:08 am

สวัสดีคะ
อยากให้ทางเจ้าสัวพาเที่ยวจัดโปรแกรมเที่ยวให้หน่อยคะ จะเอาไปเสนอให้ที่ห้อง(นักศึกษาเสาร-อาทิตย์)คะ
เดินทางช่วงเดือน ธันวาคมคะ 2วัน 1 คืน ที่กำหนดวันไว้ก็ประมาณ 4-5 ธันวาคม และ 18-19 ธันวาคมคะ
ขอรายละเอียดค่าใช้จ่ายต่อคน
รายละเอียดของโปรแกรมต่างๆ วันทำอะไรบ้าง
ที่สนใจก็มี เที่ยวอัมพวา - ปลูกป่าชายเลน
เที่ยวอุ้มผาง - ทีลอซู
เที่ยวบนเกาะช้าง - ดำน้ำทะเลคะ
:>////<: ช่วยจัดให้หน่อยนะคะ
ถ้าทางเจ้าสัวเสนอโปรแกรมดีๆ มาทางคณะเราอาจจะสนใจใช้บริการของท่านนะคะ
ป.ล. เดินทางประมาณ 20 คนขึ้นไปค่ะ (ยังไม่แน่นอน)
ขึ้นไปข้างบน Go down
guidepignick

guidepignick

ขอรายละเอียดและขอช่วยจัดทริป Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอรายละเอียดและขอช่วยจัดทริป   ขอรายละเอียดและขอช่วยจัดทริป Icon_minitimeWed Oct 20, 2010 11:33 am

จัดให้ได้ค่ะ

รบกวบขอเป็นชื่อ-เบอร์ติดต่อกลับด้วยได้มั๊ยค่ะ จะได้สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้

ขอบคุณค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอรายละเอียดและขอช่วยจัดทริป
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1